What's new

Chấm Sơn La - Mong manh ký

Imim cấm đâm bị thóc chọc bị gạo nhé :D thế đừa nào đang gào lên là dốc quá đây :D

Chưa dốc lắm, cái thảm cỏ ở Asean rì sọt mà bác chụp hồi nào dốc hơn, bác quạt ah!

Chấm của ngày đầu tiên nó thế thôi, phải có cung bậc và cao trào chứ các bác nhỉ? Thong thả hòa mình vào cái gọi là...cái gì ấy bác Anton nhi?

Tới rồi tới rồi,

Công tác xã hội được triển khai nhanh chóng (lần 2, lần một không tính vì mang tính chất thương mại, nhờ vả). các nhóm tỏa đi các hộ gia đình chia kẹo, quần áo, thổi bóng bay...chao ôi là thắm thiết. Đấy là khi tưởng chấm ngay sau nhà

Cả đoàn tiến sát tới rặng tre xa xa trong ảnh phía trên thì đã mất gần tiếng đồng hồ và dường như ai cũng thấm mệt cả. Nhìn đồng hồ thì đã 4h30 rồi mà phía trước mặt lại là rừng rậm. Mốt số ý kiến được đưa ra rằng : mặc dù chấm chỉ còn cách chúng ta có 580m nữa thôi nhưng rừng rậm thế này mà chui và thì dù có đến được chấm cũng ko thể về được vì trời tối. Ngồi nghỉ một lúc nữa vậy :D

Sau đó cả đoàn quyết định quay trở lại để sáng hôm sau leo tiếp. Đến lúc này thì mọi việc đều tốt đẹp cả nhưng rieng bản thân tôi thì nghĩ thầm " mẹ cao thế này , rậm rạp thế này thì mai Kậu ngồi như ông A ở ảnh dưới cho nó lành. Chấm thì chấm chả chấm thì đừng :D:D:D"

Quạt;32223 said:
Thế này thì đã dốc chưa???

Ối dốc quá, dốc quá, dốc thế này thì chết mất thôi =)) Dở người hay sao mà leo lên đây, yên lành chả muốn? :T Mẹ mình có dạy thế đâu? :T

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,895
191,765
Latest member
fcb88today
Back