What's new
Re: Thông tin và kinh nghiệm phượt Fansipan (2013 từ trang 13)

Đi Trạm Tôn thì quá bình thường rồi, hầu như poster nào đã từng đi vài lần đều nhớ đường.
Mọi người biết tên và SDT của guide giàu kinh nghiệm này không nhỉ?
Chuyên dẫn đoàn đi Sín Chải và Cát Cát

Re: Chi phí một lần leo Fan ??

Tour Fansipan ghép hiện tại ở Sapa giá chỉ có 1,250k/ người chương trình 2 ngày 1 đêm Trạm Tôn - Trạm Tôn, chương trình bao gồm phòng thay đồ tắm rửa vệ sinh cá nhân, và trang thiết bị leo fansipan, túi ngủ, poster, các bữa ăn trong chương trình, xe oto riêng đưa đón sapa - trạm tôn và ngược lại, vé và bảo hiểm, lều bạt cắm trại, trang thiết bị cá nhân mang theo không quá 4,5kg nhé
Anh cho em hỏi Tour ghép này là ntn ạ? Số người tối đa trong tour ghép là bao nhiêu ạ? E thấy bảo có hình thức nửa tour nhưng lúc tìm lại ko thấy có? A có biết vụ này ko ạ? :D Thanks

Re: Thông tin và kinh nghiệm phượt Fansipan (2013 từ trang 13)

Đi Trạm Tôn thì quá bình thường rồi, hầu như poster nào đã từng đi vài lần đều nhớ đường.
Mọi người biết tên và SDT của guide giàu kinh nghiệm này không nhỉ?
Chuyên dẫn đoàn đi Sín Chải và Cát Cát

Đây là hình ảnh của anh Kiên HDV ngày trước chuyên leo fansipan, nhưng bây giờ anh không còn leo fansipan nữa và đang làm điều hàng cho một công ty chuyên về thuốc bắc tại sapa

Anh cho em hỏi Tour ghép này là ntn ạ? Số người tối đa trong tour ghép là bao nhiêu ạ? E thấy bảo có hình thức nửa tour nhưng lúc tìm lại ko thấy có? A có biết vụ này ko ạ? :D Thanks
Chào bạn,

1, Tour ghép là mình được ghép đoàn đi cùng với nhóm khác, số người tối đa tối thiểu là từ 3 - 15 người, vụ "Nửa Tour" thì mình không biết, nhưng khi bên mình đã nhận tour với khách hàng là làm, cả kể không có nhóm khác ghép đi cùng, bên mình vẫn tổ chức cho các bạn đi bình thường và đầy đủ mọi thủ tục như tất cả các đoàn khác,

@sapattvnol: bác có tổ chưc tuor leo Fan hạ ? mình muốn leo Fan tầm tháng 10 đi 2ng. 3 ngày 2 đêm.Chi phí hết nhiêu vậy ? Chi phí gồm những gì ?
Mình ở Qngai~.lần đầu leo Fan nên sẽ thiếu nhiều thứ.Khi ra đó mình có thể thuê đồ thêm ko ? và giá tầm nhiêu ?
Bác có thể gợi ý vài mẹo để thuê đồ cũng như leo Fan được ko ạ

cảm ơn bác :D

@sapattvnol: bác có tổ chưc tuor leo Fan hạ ? mình muốn leo Fan tầm tháng 10 đi 2ng. 3 ngày 2 đêm.Chi phí hết nhiêu vậy ? Chi phí gồm những gì ?
Mình ở Qngai~.lần đầu leo Fan nên sẽ thiếu nhiều thứ.Khi ra đó mình có thể thuê đồ thêm ko ? và giá tầm nhiêu ?
Bác có thể gợi ý vài mẹo để thuê đồ cũng như leo Fan được ko ạ

cảm ơn bác :D

Bạn à nếu bạn leo fansipan vào thời điểm đó là tốt nhất bạn ạ, thời tiết khô ráo và không có mưa, về thông tin và giá cả bạn qua trang này tham khảo bạn nhé http://tourphanxipang.jimdo.com/bí-kíp-leo-phanxipang/ , nếu bạn đi tour ghép 3 ngày hai đêm giá chỉ 1500k/người thôi bạn ạ, đã bao gồm chọn gói từ sapa, (không bao gồm bữa sáng ngày 1 và tối ngày 3 bạn nhé)

Chương trình các bạn leo 3 ngày 2 đêm tuyến sín chải về trạm tôn là 1450k/người bạn ạ không bao gồm bữa sáng ngày 1 bữa tối ngày 3 nhé, đón các bạn tại sapa, đưa về sapa sau khi các bạn kết thúc chương trình tour
Giá 1450k này có đón tại Ga Lào Cai không bạn ơi. Trường hợp mình có xe máy thì có thể gửi được ở đâu ạh. 28/9 bọn mình có mặt ở Ga Lào Cai. Bọn mình dự định leo 2 ngày 1 đêm + 1 ngày chơi Sapa hoặc 3 ngày 2 đêm, nhờ bạn tư vấn giúp. Thanks

Giá 1450k này có đón tại Ga Lào Cai không bạn ơi. Trường hợp mình có xe máy thì có thể gửi được ở đâu ạh. 28/9 bọn mình có mặt ở Ga Lào Cai. Bọn mình dự định leo 2 ngày 1 đêm + 1 ngày chơi Sapa hoặc 3 ngày 2 đêm, nhờ bạn tư vấn giúp. Thanks

Chương trình tour ghép của các bạn 2 ngày 1 đêm leo fansipan giá 1400k/ người có bao gồm đón tiễn ga lao cai
Nếu các bạn đi xe máy thì chạy thẳng lên sapa, có nhà gửi xe mà thay đồ tắm giặt, giá tour ghép là 1300k/ người
1 ngày chơi ở Sapa các bạn chi thêm tiền phòng nghỉ 250k/ phòng 3 người, 300k/phòng 4 người, 150k/ phòng 2 người, ăn uống tùy xuất ăn từ 50k - 100k / xuất,

Anh sapattvnol ơi ! e nhận được mail của anh rồi. Có vấn đề như thế này a à. Chi phí hồi đầu a thông báo là 1450k sao bây h lên 1700k rồi a ? E bây h em muốn đi lên = đường Sín Chải về = đường trạm Tôn dc không a ?

Anh sapattvnol ơi ! e nhận được mail của anh rồi. Có vấn đề như thế này a à. Chi phí hồi đầu a thông báo là 1450k sao bây h lên 1700k rồi a ? E bây h em muốn đi lên = đường Sín Chải về = đường trạm Tôn dc không a ?

Oke bạn cung bạn đi rất oke, đi sín chải về trạm tôn, giá nét tại Sapa không bao gồm đón tiễn ga lào cai và rượu sâm panh trên đỉnh fansipan, cũng như đốt lửa trại đêm trên 2800m = 1450k/ người bạn ạ,

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back